Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 12A1
Diễn đàn dành cho tất cả các thành viên trong lớp 12A1 PTTH Nguyễn Bỉnh Khiêm - Hải Phòng (Niên khoá 1995 - 1998).Với đặc thù của diễn đàn này, nếu bạn truy cập với vai trò là khách bạn không thể xem cũng như thảo luận. Để nhận được đầy đủ tinh năng cũng như xem tất cả các thông tin trên diễn đàn, các bạn hãy đăng ký làm thành viên nhé!

Xin chân thành cám ơn!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 12A1
Diễn đàn dành cho tất cả các thành viên trong lớp 12A1 PTTH Nguyễn Bỉnh Khiêm - Hải Phòng (Niên khoá 1995 - 1998).Với đặc thù của diễn đàn này, nếu bạn truy cập với vai trò là khách bạn không thể xem cũng như thảo luận. Để nhận được đầy đủ tinh năng cũng như xem tất cả các thông tin trên diễn đàn, các bạn hãy đăng ký làm thành viên nhé!

Xin chân thành cám ơn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
  • Thành viên tích cực

Thông báo về sự ra đời của diễn đàn này

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Thông báo về sự ra đời của diễn đàn này Empty
Bài gửiTiêu đề: Thông báo về sự ra đời của diễn đàn này   Thông báo về sự ra đời của diễn đàn này EmptyWed Sep 15, 2010 12:23 pm

Thưa toàn thể các bạn A1 thân mếm!

Vậy là tất cả các thành viên trong lớp mình đã rời xa "Ngôi nhà A1" 12 năm rồi. 12 năm đủ để mọi người trở lên già dặn hơn, chín chắn hơn và thành đạt hơn. Chính vì vậy thời gian chúng ta giành cho nhau ít đi rất nhiều, vào thời điểm 2-3 năm trở lại đây thì gần như không có. Tôi nghĩ các bạn cũng như tôi, chúng ta đều muốn mọi người có nhiều thời gian gặp gỡ để trao đổi và giúp đỡ nhau về nhiều mặt trong công việc, cuộc sống. Cũng là cơ hội để chúng ta nhìn và ôn lại những kỷ niệm đẹp nhất trong cuộc đời mình. Nhưng bây giờ chúng ta ai cũng có cho riêng mình một công việc, một gia đình...(có quá nhiều trở ngại cho chúng ta có thể gặp nhau). Từ lâu rồi, tôi luôn muốn có một cái gì đó chung cho lớp mình. Chính vì điều này mà đến bây giờ tôi đã làm một blog và một Forum cho lớp mình.

Chắc một số bạn cũng biết, trước khi có forum này lớp mình cũng đã có một blog A1's Blog, hiện tại mình vẫn vun đắp cho blog đó. Nhưng mình thấy có một vài bất cập (ví dụ : đăng nhập để viết nhận xét rất khó, chỉ admin mới có quyền viết chủ đề mới...Rolling Eyes ). Để tạo nên sự chủ động hơn khi truy cập thông tin, ảnh, chia sẻ công việc...của các bạn, tôi đã làm Forum này A1's Forum. Cũng như Blog trước, để diễn đàn này hoạt động có hiệu quả, tôi cần sự trợ giúp của tất cả các bạn. Các bạn hãy cho thêm những góp ý (vd : tạo thêm các box nào, những box nào không cần thiết...). Hãy dành ra 30p một ngày cho Forum nhé!
Với vốn kiến thức có hạn, tôi mong nhận được sự trợ giúp của tất cả mọi người (nhất là mấy ông bà I Tờ Very Happy ) để Forum ngày càng hoàn thiện hơn về mặt nội dung cũng như hình thức. Tất cả chúng ta hãy chung tay vì một A1 thân yêu các bạn nhé! A1 mãi mãi trong trái tim tôi cũng như các bạn!

Lê Anh Văn
https://a1nbk9598.4umer.com

Thông báo về sự ra đời của diễn đàn này
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo : UNICODE là thành viên mới!
» Những thành viên lớp đã có tài khoản ở diễn đàn
» Họp lớp - Thông báo khẩn
» Họp lớp (thông báo lần 2) - Chỉnh sửa
» Thông báo về quyền gusest