Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 12A1
Diễn đàn dành cho tất cả các thành viên trong lớp 12A1 PTTH Nguyễn Bỉnh Khiêm - Hải Phòng (Niên khoá 1995 - 1998).Với đặc thù của diễn đàn này, nếu bạn truy cập với vai trò là khách bạn không thể xem cũng như thảo luận. Để nhận được đầy đủ tinh năng cũng như xem tất cả các thông tin trên diễn đàn, các bạn hãy đăng ký làm thành viên nhé!

Xin chân thành cám ơn!
Chào mừng bạn đến với diễn đàn lớp 12A1
Diễn đàn dành cho tất cả các thành viên trong lớp 12A1 PTTH Nguyễn Bỉnh Khiêm - Hải Phòng (Niên khoá 1995 - 1998).Với đặc thù của diễn đàn này, nếu bạn truy cập với vai trò là khách bạn không thể xem cũng như thảo luận. Để nhận được đầy đủ tinh năng cũng như xem tất cả các thông tin trên diễn đàn, các bạn hãy đăng ký làm thành viên nhé!

Xin chân thành cám ơn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
  • Thành viên tích cực

Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này! Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này!   Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này! EmptyThu Sep 16, 2010 9:23 pm

Tôi xin lưu ý, có một số người mặc dù đã truy cập vào forum nhưng không post bất ky một cài gì. Tôi có cảm giác các bạn không thiết tha lắm. Có thể có ai đó nói tôi "thừa hơi",nhưng trên hết tôi chỉ muốn a e gần nhau hơn. Nếu ai có ý kiến gì cứ nói ra, nếu mọi người cảm thấy không cần thiết tôi sẽ delete forum này luôn. Tôi mong nhận được sự phản hồi từ các bạn.

Thân ái
https://a1nbk9598.4umer.com
thuy

Bài gửiTiêu đề: Tôi xin có ý kiến   Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này! EmptyWed Sep 22, 2010 1:05 pm

Kính đề nghị ông ẹc min không post những tin hoa cà lá cải... nhớn rồi:D. Chuyển sang post những tin có tính chất thời sự và giáo dục hơn.. Ví dụ như: bàn luận sự kiện giáo sư Ngô Bảo châu đạt giải thưởng toán học field ... he he. Đôi nhời phọt phẹp.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này!   Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này! EmptyWed Sep 29, 2010 6:18 pm

thuy đã viết:
Kính đề nghị ông ẹc min không post những tin hoa cà lá cải... nhớn rồi:D. Chuyển sang post những tin có tính chất thời sự và giáo dục hơn.. Ví dụ như: bàn luận sự kiện giáo sư Ngô Bảo châu đạt giải thưởng toán học field ... he he. Đôi nhời phọt phẹp.

Hôm nay mới để ý có đôi lời pọt pẹt (nguyên văn của bà Thuỷ), tôi cố gắng update những thông tin mang tính thời sự, theo bà có cái nào mang tính lá cải nào? Xin yết kiến vài điều.
https://a1nbk9598.4umer.com
thuy

Bài gửiTiêu đề: Ông ẹc min cho thêm box vui cười đê...   Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này! EmptyThu Sep 30, 2010 9:30 am

Mở đầu nhá:
[img]Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này! Themeblogthanhhuypk5308e[/img]
cuongvu80

Bài gửiTiêu đề: Re:Hoan ho.Hoan ho!   Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này! EmptyThu Sep 30, 2010 4:16 pm

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này!   Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này! Empty

Góp ý chung về việc anh em khi truy cập vào forum này!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Biểu quyết về Forum
» Hướng dẫn post ảnh nên forum
» Hướng dẫn post Video lên forum